Hỏi về pagerank lần cập nhật tới

H

hongphuc

Từ khoản 30/4 đến 10/5 là cập nhật đấy bạn! Chúc cả nhà baccau.com đợt này lên Pagerank vù vù nhé!

Last edited:

nongtinh4

lần cập nhật này có thể là con dao 2 lưỡi vì bị ảnh hưởng bởi thuật toán Zebra :-s

Bạn nói cho mình hiểu cái thuật toán Zebra là gì không??
P/s : Site tin tức thì pr - alexa. còn seo quan tâm là từ khóa lên top là dc. Tháng 5 cập nhật pr. Hết

Last edited by a moderator:

proview-avc

Giữa tháng 5 cập nhật thì chắc chính xác hơn. Anh em chuẩn bị tình thần để cùng hóng nữa. Có người vui, cũng có người buồn.

hongthai91_nd

rơi vào khoảng đầu tháng 5 bạn ak !
bây giờ kéo pr là hợp lý rồi :)

vaychongnang

Khoảng đầu tháng 5 nhé. PR vẫn quan trọng. Check thì bạn có thể vào seomastering.com để check trước.
Mình mới check trên seomastering.com, pagerank prediction là 3.71/10 như thế nếu google cập nhật pagerank thì pagerank của trang web mình là 3 or là 4

trajphokhe

Từ khoản 30/4 đến 10/5 là cập nhật đấy bạn! Chúc cả nhà baccau.com đợt này lên Pagerank vù vù nhé!
có thật không vậy bạn? vậy là sắp rùi. chúc anh em sắp tới đạt pr cao nhé!

phamsyhoa

Hôm nay đã 22/5 rồi chưa thấy cập nhận PR. Có ai biết thông tin gì mới không vậy?

urbane90

pageranks sẽ được gg quyết định và cập nhật trong khoảng 1 tháng gì đó

topcantho

Theo mình nghĩ là tháng 6 vì tới bây giờ web mình vẫn chưa có pr gì hết, chỉ là N/A :(

phim277

Sao bây giờ cập nhật lâu quá, làm đợi dài cổ lun :(

thanhonap

Thực sự bây giờ 2018 mình cũng không rõ pr còn quan trọng nữa hay không nhưng chủ đề này vẫn còn ám ảnh dân seo phải không ạ

Khuyến mãi vps